Muaythai Programs

โปรแกรมการแข่งขันมวยไทย

อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1
ลุมพินี+มวยตู้
2
จิตรเมืองนนท์
3
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
4
มวยไทย Expo 2020
5
ศึกเพชรเจ้าพระยา
6
ศึกเพชรวิทยา
7
ศึกเพชรปิยะ
8
วันมาฆบูชา
9
รายการสนาม
10
ศึกจิตรเมืองนนท์
11
ศึก พี.เค.แสนชัย
12
ศึกเชฟบุญธรรม
13
ศึกชูเจริญมวยไทย
14
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
15
ลุมพินี+มวยตู้
16
เพชรยินดี
17
ศึกสิงห์มาวิน
18
ศึก ดร.น๊อตมวยไทยซุป
19
ศึกส.สมหมาย
20
ศึกเพชรยินดี
21
ศึกเพชรเกียรติเพชร
22
ลุมพินี+มวยตู้
23
พลังใหม่
24
ศึกวันทรงชัย
25
ศึกเพชรปิยะ
26
ศึกวันมิตรชัย
27
ศึกมวยพระเจ้าพรหมมหา
28
ศึกรวมพลคนชลประทาน
29
ลุมพินี+มวยตู้
นายปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

วันศุกร์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 18:00น.

สถานที่/เวที ลุมพินี
ผู้จัด นายปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์
คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 พาหุยุทธ ทีเด็ดโล่เงิน 115
แสนล้าน ต.บัวมาส
2 เลิศสยาม เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่ 115
เพชรวานร สันติอุบล
3 เพชรน้ำหนึ่ง ไฟต์เตอร์มวยไทย 119
เกินร้อย ส.พวงทอง
4 ไคโตะ ว.วันชัย 120
ดอกไม้ป่า ต.สุรัตน์
นายปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์

ศึกเพชรปิยะ

วันศุกร์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 18:30น.

สถานที่/เวที ลุมพินี
ผู้จัด นายปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์

อัตราค่าเข้าชม 2000-600-300 บาท

คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 แก่นศิลา หนุ่มพรเทพ 115
พลังหนุ่ม เกียรติชัยยุทธ
2 ชนะศึก ต.สุรัตน์ 110
หนองหาญเล็ก เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่
3 ปราบปรามเล็ก ทีเด็ดโล่เงิน 113
เก่งกล้า หนุ่มพรเทพ
4 วัฒนา เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่ 120
ทายาท อ.ประเสริฐ
5 เพชรลือชัย ศิษย์ผู้กองอ๋อย 109
ราชรถ รร.กระเทียมวิทยา
นายสุพิศ พิทักษ์ธรรม

ศึกรวมพลคนชลประทาน

วันศุกร์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 18:30น.

สถานที่/เวที สนามกีฬาธูปะเตมีย์
ผู้จัด นายสุพิศ พิทักษ์ธรรม

อัตราค่าเข้าชม 2000-600-300 บาท

คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เพชรมณี ภ.หลักบุญ 132
เอ็กซ์ตร้า รองสมัคร อบจ.อุดร
2 มงคลเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่ 135
แก้วกังวาน พลิ้ววาโย
3 เพชรสมจิตร จิตรเมืองนนท์ 113
เพชรสมหมาย ส.สมหมาย
4 ก้องธรณี ส.สมหมาย 126
คมปฏัก ซินบีมวยไทย
5 เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 128
ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ 131
6 เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง 135
รุ่งกิจ บ.รุ่งโรจน์
7 ยอดเหล็กเพชร อ.อัจฉริยะ 135
พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์
8 แสงมณี แสงมณีมวยไทยยิม 142
ธนัญชัย รองสมัคร อบจ.อุดร

*** โปรแกรมการแข่งจริงจะอัพเดตล่วงหน้าประมาณ 1-2 สัปดาห์ (ตรวจสอบชื่อรายการแข่งขันได้ที่เมนูโควต้า)

Tags โปรแกรมมวย, มวยไทย, มวยวันนี้, ราชดำเนิน, ลุมพินี, มวยตู้, มวยไทย7สี