Muaythai Programs

โปรแกรมการแข่งขันมวยไทย

อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031
นายพีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์

ศึกมวยไทย 7 สี

วันอาทิตย์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 14:15น.

สถานที่/เวที ช่อง7
ผู้จัด นายพีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์
คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เหนือธรณี ลูกวิทยา 112
ฟ้าวิเศษเล็ก รักชาติ
2 ฉลามขาว นายกเอท่าศาลา 115
หยกคีรี ที.เอ็น.มวยไทย
3 เพชรสมุย ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม 137
ดีเซลเล็ก เอ็มยุเด็น
4 เพชรกัณทัศน์ เอ็มยุเด็น 147
รุ่งรัตน์ พุ่มพันธุ์ม่วง
5 เพชรบัวขาว ก.สกุลเชื้อ 108
เพชรตาปี ร.ร.กีฬาสุราษฏร์
นายวิชิต อ่องละออ

ศึกมวยดีวิถีไทย

วันอาทิตย์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 12:30น.

สถานที่/เวที บลูอารีน่า
ผู้จัด นายวิชิต อ่องละออ
คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เพชรเริงฤทธิ์ ป.ขนส่ง 109
สายฟ้า สจ.วิชิตเมืองแปดริ้ว
2 บินลาดิน ศิษย์ชาตรี 118
พันเปอร์เซ็นต์ ส.สราวุธ
3 ธงสยาม ว.สุริยนต์ 130
ยอดสุริยา ต.โยธา
4 โบวี่ ศิษย์คุณมะ 102
เพชรฉกรรจ์ เพชรเจริญวิทย์
นายพีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

วันอาทิตย์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 18:20น.

สถานที่/เวที อตก.3
ผู้จัด นายพีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์
คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เท่ง พรัญชัย 120
นิเชาว์ เอราวัณ
2 เด็กดอย ที.เอ็นมวยไทย 123
กตัญญูเล็ก สัญญาล้อแม็ก
3 สินสมุทร ศิษย์นายกโมทย์ 115
ศิลปะไทย ศิษย์เชียงรุ้ง
4 เพชรสายฝน เอราวัณ 118
ซุปเปอร์เจ๋ง ส.สมานการ์เม้นท์
5 คอลั่ม พรัญชัย 100
จิ๊กซอว์ ศิษย์ไทยแลนด์
นายวิชาญ จันทรวิสูตร

ศึกพลังใหม่

วันอาทิตย์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 18:30น.

สถานที่/เวที ราชดำเนิน
ผู้จัด นายวิชาญ จันทรวิสูตร
คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เผด็จศึก อริษากรุ๊ป 114
เด่นนำชัย เพชรพชรอะคาเดมี่
2 โจเซฟ (อิตาลี่) ศิษย์เจ้าพ่อ 143
ริซ่า (อิหร่าน) แฟมิลี่มวยไทยยิม
3 เพชรวิทยา ร.ร.กีฬาโคราช 123
เพิ่มทรัพย์ ม.ดีบุกดำ
4 รักเกชา สิงห์ป้อมปราบ 108
ก้องภูธร ธ.แสงหิรัญ
5 โรโบซิตี (มาเลเซีย) จอมกิตติยิม 141
เมดดอส อิหร่าน
6 นพรัตน์ เงาะบางกะปิ 119
ยอดขุนพล ศรีสุริยันโยธิน
7 นพเดช สิงห์ป้อมปราบ 116
กิจอรุณ ไชยายิมส์พยัคฆ์ลายสาย
8 สิทธิชัย ส.ประสพโชค 121
สิงห์สารวัตร ส.สุนทรพิทักษ์
9 รักสุราษฏร์ สุราษฏร์ยิม 131
เดชอุดม โชคอมรมวยไทยยิม
10 เชอรี่ อริษากรุ๊ป 101
ซุปเปอร์ท็อป ท.ยอดพุทธ

*** โปรแกรมการแข่งจริงจะอัพเดตล่วงหน้าประมาณ 1-2 สัปดาห์ (ตรวจสอบชื่อรายการแข่งขันได้ที่เมนูโควต้า)

Tags โปรแกรมมวย, มวยไทย, มวยวันนี้, ราชดำเนิน, ลุมพินี, มวยตู้, มวยไทย7สี