โปรแกรมการแข่งขันมวยไทย
อาทิตย์/Sun | จันทร์/Mon | อังคาร/Tue | พุธ/Wed | พฤหัสบดี/Thu | ศุกร์/Fri | เสาร์/Sat |
---|---|---|---|---|---|---|
1 ศึกเพชรยินดี | 2 ONE ลุมพินี | 3 มวยตู้ | ||||
4 มวยตู้ | 5 ศึกมวยไทยพันธมิตร | 6 ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ | 7 ศึกมวยไทยพลังใหม่ | 8 ศึกเพชรยินดี | 9 ONE ลุมพินี | 10 มวยตู้ |
11 มวยตู้ | 12 งดการแข่งขัน | 13 ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ | 14 ศึกมวยไทยพลังใหม่ | 15 ศึกเพชรยินดี | 16 ONE ลุมพินี | 17 มวยตู้ |
18 มวยตู้ | 19 ศึกมวยไทยพันธมิตร | 20 ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ | 21 ศึกมวยไทยพลังใหม่ | 22 ศึกเพชรยินดี | 23 ONE ลุมพินี | 24 มวยตู้ |
25 มวยตู้ | 26 ศึกมวยไทยพันธมิตร | 27 ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ | 28 ศึกมวยไทยพลังใหม่ | 29 ศึกเพชรยินดี | 30 ONE ลุมพินี | 31 มวยตู้ |
อัตราค่าเข้าชม - บาท
คู่ | ชื่อนักมวย - ค่ายมวย | พิกัด | ชั่งได้ | ลด | เหลือ | หมายเหตุ | ราคาเรต |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ศรทนง รถสวยจ่าเจต | 103 | |||||
จิรวัฒน์ ส.ราชภูมิ | |||||||
2 | ไกรทอง พี.ยู.ผ้าใบ | 122 | |||||
เพชรชยุตฆ์ ณุ ปราณบุรี | |||||||
3 | โชคพิชิต โชติบางแสน | 112 | |||||
เพชรประภาพร ลูกบ้านใหญ่ | |||||||
4 | หยกคีรี ที.เอ็น.มวยไทย | 119 | |||||
มังกร บูมเด็กเซียน | 120 | ||||||
5 | ซุปเปอร์เท็น ศิษย์ซ้ออ้อน | 113 | |||||
ดาวพยัคฆ์ ศิษย์นายกโมทย์ | |||||||
6 | อดัม ส.เดชะพันธ์ | 105 | |||||
พารวย ส.วิเศษกิจ |
อัตราค่าเข้าชม - บาท
คู่ | ชื่อนักมวย - ค่ายมวย | พิกัด | ชั่งได้ | ลด | เหลือ | หมายเหตุ | ราคาเรต |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เดชภานุ ส.พงษ์อมร | 111 | |||||
ก้องบูรพา ทิพท่าไม้ | 112 | ||||||
2 | ยอดเพชร นายกหนุ่มท่าศาลา | 125 | |||||
เหลี่ยมเพชร ศิษย์จ่าสิงห์ | |||||||
3 | ศิลปไทย ซูจีบะหมี่เกี๊ยว | 110 | |||||
เมาคลีเล็ก เพชรสี่หมื่น | |||||||
4 | อสูรน้อย ศิษย์จ่าสิงห์ | 122 | |||||
เทพมังกร CMA.อะคาเดมี่ | |||||||
5 | สานิตย์ ลูกถ้ำเสือ | 130 | |||||
น้ำพองน้อย ส.สมหมาย | |||||||
6 | ชายแปด สส.ต้อยแปดริ้ว | 110 | |||||
แชลงหิน นายกหนุ่มศาลายา | |||||||
7 | พรศักดิ์เล็ก ส.สุวรรณารันย์ | 107 | |||||
เทอดเกียรติ บี.ซี.เค.ยิมส์ |
อัตราค่าเข้าชม - บาท
คู่ | ชื่อนักมวย - ค่ายมวย | พิกัด | ชั่งได้ | ลด | เหลือ | หมายเหตุ | ราคาเรต |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | แสงทองน้อย แสงทองค้าแก๊ส | 101 | |||||
โอเล่ห์ ซุปเปอร์เล็กมวยไทย | |||||||
2 | พยัคฆ์เมฆินทร์ ศิษย์หลวงพี่น้ำฝน | 133 | |||||
เพชรศิลป์ชัย คิงส์บอลรูฟภูเก็ต | |||||||
3 | น้องแชมป์ ลักกี้บันเทิง | 113 | |||||
อภิสิทธิ์ เมฆดำมวยไทย | |||||||
4 | มหาสมุทร รองแป๊ะสำนักบกฯ | 123 | |||||
เพชรกล้า อินไฟต์สไตล์ | |||||||
5 | เป็นหนึ่ง แป๊ะมีนบุรี | 114 | |||||
อินคา เสี่ยวุฒิชิงปิ้ง | |||||||
6 | ตันชิเคียง ซูมมวยไทย | 125 | |||||
โอชิ ศรีสมบัติแจ็คมวยไทย | |||||||
7 | ลิเกียเหจียน ซูมมวยไทย | 120 | |||||
พยัคฆ์สำโรง ศิษย์นายกอนงค์ | |||||||
8 | ยองจิงโอ ซูมมวยไทย | 122 | |||||
สิงห์เหนือ ส.สะพานสูง | |||||||
9 | มาร์ติม หนุ่มน้อยยิม | 156 | |||||
เหนือสิงห์ ศิษย์กำนันนิรันดร์ |
*** โปรแกรมการแข่งจริงจะอัพเดตล่วงหน้าประมาณ 1-2 สัปดาห์ (ตรวจสอบชื่อรายการแข่งขันได้ที่เมนูโควต้า)
Tags โปรแกรมมวย, มวยไทย, มวยวันนี้, ราชดำเนิน, ลุมพินี, มวยตู้, มวยไทย7สี